Natafuta Kiwanja Iringa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Kiwanja Iringa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mlachake, Jul 14, 2011.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,728
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Wakuu, ninatafuta kiwanja Iringa ambacho naweza kuweka Guest house. Mwenye nacho PM please.
     
  2. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tatizo wauzaji wa viwanja Iringa wengi hawaijui JF
     
  3. Secret Star

    Secret Star JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,099
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ndugu yangu hebu anika contact zako tukutafute
     
  4. k

    kibananhukhu JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 368
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kunatangazo limetoka iringa wanauza viwanja eneo moja linaaitwa mafifi. Ni uwanda wa juu. Plan ni kwaajili ya wenye nazo kwani lile ni eneo la biashara na maendeleo. Kutakufaaa sana. Bei ya chini ya serikali ni 4.5 mil kwa kiwanja kidogo. Mita moja ya mraba ni shs 4000. Kama huna msaada mwingine ninaweza kukusaidia.
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,262
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Kuna kiwanja kilichopimwa pale Kibwabwa karibu na wakala wa mbegu za miti wa serikali,barabara ya kwenda Mby baada ya kupita Ivory, je maeneo yale yanakufaa.
     
  6. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,660
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    malila icho kiwanja bei gani aisee
     
Loading...