Natafuta kiwanja cha kujenga nyumba ya kawaida Dar

Natafuta kiwanja cha kujenga nyumba ya kawaida Dar

Hahahahah Duh Watu wanajuwa kupiga Mbezi kwa msuguri mil 55-60 wakati kuna mtu anauza kiwanja tegeta kwa mil 30-35 hatareeeeee mazee

Unajua Mamakibunju: biashara ni mazungumzo na maelewano. Fika ujionee mwenyewe na tutakubaliana vizuri kabisa. Kwa kawaida mteja ni mfalme na halazimishwi. Nakutakia siku njema. Nategemea utanipigia au unipe namba yako nikutafute.
 
kipo st.joseph (goba kunguru) kina nyumba ya
kurekebisha ina umeme na eneo lakutosha!
hakina hati doc muhimu za makabidhiano na
serikali ya mtaa zipo! ukubwa wa eneo 20 * 25!
serious buyer ni pm!
 
Back
Top Bottom