Natafuta kiwanja buhongwa/ussagara mwanza

Natafuta kiwanja buhongwa/ussagara mwanza

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Posts
14,085
Reaction score
8,409
Kama una kiwanja kilichopimwa na hakina mgogoro tafadhali tupia comment hapa tuelewane, msimu wa kupeleka watoto shule huu na Januari mwez dume mwenye shida na hela please tuwasiliane
 
Kipo buhogwa kimepimwa,kinakwenda kwa 14 Mill.
 
Kama una kiwanja kilichopimwa na hakina mgogoro tafadhali tupia comment hapa tuelewane, msimu wa kupeleka watoto shule huu na Januari mwez dume mwenye shida na hela please tuwasiliane

Karibu Buhongwa Jerrymsigwa
 
Kama una kiwanja kilichopimwa na hakina mgogoro tafadhali tupia comment hapa tuelewane, msimu wa kupeleka watoto shule huu na Januari mwez dume mwenye shida na hela please tuwasiliane

Huku hakuna hiyo habari, unajisevia tu kutoka kwa wasukuma!
 
Huku hakuna hiyo habari, unajisevia tu kutoka kwa wasukuma!

Huko ni mwanza nako? Ukute we unasema hukoooo Mtaa unaitwa Kahama au Buhongwa mwishoni hukooo karibu na kishiri, mi mwenyeji mwanza mkuu
 
Huko ni mwanza nako? Ukute we unasema hukoooo Mtaa unaitwa Kahama au Buhongwa mwishoni hukooo karibu na kishiri, mi mwenyeji mwanza mkuu

Viwanja vingi pqnde hizo havijapimwa!
the best you can do ni kwenda na watu wa ardhi wakusaidie kuchukua cordinates walau usijikute umenunua kiwanja ambacho ni kituo cha polisi au soko! au God forbid, barabara!
 
Viwanja vingi pqnde hizo havijapimwa!
the best you can do ni kwenda na watu wa ardhi wakusaidie kuchukua cordinates walau usijikute umenunua kiwanja ambacho ni kituo cha polisi au soko! au God forbid, barabara!

Asante sana mkuu
 
Nunua kiwanja maeneo ya Mbezi kwa Msuguri (Temboni) Dar es Salaam.
Kwa maelezo zaidi wasiliana na ndugu Oswald Sh. Richard kwa simu namba :
00255784342632 au +255767342632
E-mail : cosiastore@yahoo.fr
Kiwanja kipo katika maeneo yanayofaa kujenga nyumba ya kifamilia.

Kiwanja kipo Mbezi kwa Msuguri (Temboni). Kuna umbali wa km 2 kutoka barabara ya Morogoro. Barabara ya kuelekea kiwanjani (maeneo ya mtaa wa Temboni) ni ya changarawe na inapitika. Kina ukubwa wa 1350M[SUP]2 [/SUP]
Kimepimwa na hati miliki yake ipo mbioni kutoka. Pia kina uzio wa waya. Bei yake ni Tshs. 60 milioni. Bei ya mwisho itategemea maridhiano. Kuna maji umbali wa mita 200 kutoka kiwanjani. Umeme upo.
 
Kama una kiwanja kilichopimwa na hakina mgogoro tafadhali tupia comment hapa tuelewane, msimu wa kupeleka watoto shule huu na Januari mwez dume mwenye shida na hela please tuwasiliane

Kwa nini Unaandika U ss agara na SIO Usagara? Kwa nini ss na SIO S Moja?
 
Back
Top Bottom