• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Natafuta kiwanda kinachosindika matunda Dar

D

Dunia yakoo

Member
Joined
Nov 23, 2019
Messages
85
Points
150
D

Dunia yakoo

Member
Joined Nov 23, 2019
85 150
Habari zenu, mdau wetu Amida Suleiman anaomba msada wa kupata kiwanda kinachosindika matunada. Ila kiwepo Dar es Salaam.

2242034_download_39.jpeg
 

Forum statistics

Threads 1,402,619
Members 530,952
Posts 34,400,493
Top