Natafuta kiti cha saloni ya kiume used

Natafuta kiti cha saloni ya kiume used

TEMBO WANGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2014
Posts
930
Reaction score
1,300
Wakuu habari natafuta mtu anayemweza kuniuzia kiti cha saloon cha kiume used, kiti kiwe cha kawaida sio vile vya barbar shop, maana offer yangu ni ndogo, na saloon yenyewe ni ya uswazi. offer yangu ni 50000, pia kama kunasehemu wanachongesha hivi viti vya chuma naomba unielekeze.naishi dar. asante.kwa mawasiliao PM
 
wakuu habari natafuta MTU anayemweza kuniuzia kiti cha salon cha kiume used, kiti kiwe cha kawaida sio vile vya barbar shop, maan offer yangu ni ndogo, na salon yenyewe ni ya uswazi. offer yangu ni 50000, pia kama kunasehemu wanachongesha hivi viti vya chuma naomba unielekeze.naishi dar. asante.kwa mawasiliao PM
Ninavyo njoo uvione Mpiji Majohe 0712652110
 
Back
Top Bottom