simon baker
JF-Expert Member
- Oct 5, 2017
- 562
- 768
Nipo temeke...
namba zangu hizo 0742 900 511...
Kama unavyo tujuzane nije kubeba mzigo
namba zangu hizo 0742 900 511...
Kama unavyo tujuzane nije kubeba mzigo
Unakaa wapi nitafute nikuuzie mkuuMkuu ukifanikiwa kupata kitanda na godoro, nishtue maana nina uhitaji wa shuka na foronya la kulalia, ninayo 10k hapa.
poaMkuu ukifanikiwa kupata kitanda na godoro, nishtue maana nina uhitaji wa shuka na foronya la kulalia, ninayo 10k hapa.
nimepanga double room..natakka room iwe na kitanda na godoro cha kuzugia..maana ili jiji lenu kwa ugeni wa gafla hamjambi sana..afu sio mkaaji ndo mana natafuta usedSi bora ununue godoro peke yake kwa hela hiyo,utapata lenye hali nzuri.
Vyote kwa hela hiyo itakuwa tatizo kidogo.
Ok mkuu,ila hiyo bajeti embu wekeza ktk godoro pekee,mgeni atalala tu.nimepanga double room..natakka room iwe na kitanda na godoro cha kuzugia..maana ili jiji lenu kwa ugeni wa gafla hamjambi sana..afu sio mkaaji ndo mana natafuta used
nimekutafuta inboxUnakaa wapi nitafute nikuuzie mkuu
nipe namba nkucheki hiko ni kitu cha marekebisho mbao zimezagaa makeko hukuningekuuzia kitanda kipo 4*6 Ila chaga zake mbovu
nipo kwenye process mkuu..ntakujuza..nasbiri jamaa amalize kuongea na ndugu zake sijui anataka kukichomoa kwao...Ukifanikiwa kupata kwa bei hiyo utupe mrejesho
hahahaanipo kwenye process mkuu..ntakujuza..nasbiri jamaa amalize kuongea na ndugu zake sijui anataka kukichomoa kwao...
Unavyo vya 5*6 na wauza bei gani mkuu nahitaji kimoja mkuuNjoo temeke mtaa wa boko ninavyo kama vitano tulewane
150,000Unavyo vya 5*6 na wauza bei gani mkuu nahitaji kimoja mkuu
Nitumie number yako chief tufanye biashara.150,000