Natafuta kazi

Dizzoy

New Member
Oct 13, 2019
1
20
naitwa Davizi Niko kahama mjini maeneo ya Nyasubi
Nina miaka 20 natafta kazi yeyote elimu yangu ni kidato Cha nne 3 ya 25
Namba zangu 0626644765
Screenshot_20191013-102113.jpeg
 

monongo

JF-Expert Member
Oct 25, 2011
388
225
Mbona kazi zipo tu tena nyingi sana, tatizo vijana walio waengi wanajua kazi ni mpaka uajiriwe serikalini, unaweza wewe mwenyewe ukajitengenezea ajira na ukawaajiri wengine.
Kama una nia kweli nitafute kwa namba
0714452555
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom