Natafuta kazi

kim000

Member
Sep 8, 2018
8
45
Natafuta kazi yoyote halali ya kufanya elimu yangu ni cheti cha form four pia nimesoma ninauzoefu wa dereva mwaka mmoja sasa ... leseni yangu ni daraja D nipo Dar es salaam
 

kim000

Member
Sep 8, 2018
8
45
Elimu yangu ni cheti cha form four ni dereva na uzoefu wa mwaka mmoja sasa leseni yangu ni daraja D..msaada wenu ndugu kama kuna kazi ya udereva..makazi yangu ni Dar es salaam
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom