Nitumie namba yako whatsapp...nimemaliza udom 2017, bachelor of science in biology...kaz yeyote isiyo haram nafanya..asanten
Basi usitume!kuna kaz?
..nimemaliza udom 2017, bachelor of science in biology...kaz yeyote isiyo haram nafanya..asanten
Nitumie namba yako whatsapp.
kuna kaz?
[emoji23] [emoji23] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Basi usitume!
Tulia weweee..! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
hahhahahahaa[emoji23] [emoji23] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Akili yako ndogo sanakuna kaz?
Fukuza kabisa huyoBasi usitume!
Hahaha! Not serious. Kwani anazo namba zakoNitumie namba yako whatsapp.
Ya 32 Kama skoseiUNA GPA YA NGAPI MZEE BABA??
oyaaaa hujaulizwa wewe mbona unaleta kielehele kama K inayoitaji kugegedwa!!Ya 32 Kama skosei
Umejuaje sio Mimi?? Alafu ww chenye kiherehere umeona ni k tu sio? Mbona kinyeo chako kina kiherehere kiasi ukikosa kunya kwa siku moja lazima ujitie misole. Senge weweoyaaaa hujaulizwa wewe mbona unaleta kielehele kama K inayoitaji kugegedwa!!
UNA GPA YA NGAPI kijana??
Ya 32 Kama skosei
oyaaaa hujaulizwa wewe mbona unaleta kielehele kama K inayoitaji kugegedwa!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Umejuaje sio Mimi?? Alafu ww chenye kiherehere umeona ni k tu sio? Mbona kinyeo chako kina kiherehere kiasi ukikosa kunya kwa siku moja lazima ujitie misole. Senge wewe
Unafurai unafkiri mazuri hayo?[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
kuna kaz?
yes you are right .Umejuaje sio Mimi?? Alafu ww chenye kiherehere umeona ni k tu sio? Mbona kinyeo chako kina kiherehere kiasi ukikosa kunya kwa siku moja lazima ujitie misole. Senge wewe