Natafuta kazi

kipps

Senior Member
Jan 2, 2014
180
195
Mimi ni fresh graduate nina degree ya logistics and transport management na diploma ya cargo kutoka IATA,natafuta kazi au internship, nina experience kwenye fleet management niliyoipata wakati wa practical training, naomba msaada kwa yoyote anaeweza kunisaidia,nawasalisha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom