Natafuta kazi yoyote halali

Johhana

JF-Expert Member
Jun 19, 2019
2,241
2,000
Habari, msaada wa ajira jamani, yoyote ili kujikwamua katika wimbi hili. Ingawa.
My professional: ualimu ( kiswahili na english).
Marital status: single
Education: bachelor
Experience: 1 year
Capability: capable of working without supervision
Interest: Reading books.
Mwenye nia ya msaada karibu pm.
 

Kim Jong Jr

JF-Expert Member
Mar 15, 2014
9,367
2,000
 

Mwita Mtu Mrefu

JF-Expert Member
Sep 6, 2020
504
1,000
Habari, msaada wa ajira jamani, yoyote ili kujikwamua katika wimbi hili. Ingawa.
My professional: ualimu ( kiswahili na english).
Marital status: single
Education: bachelor
Experience: 1 year
Capability: capable of working without supervision
Interest: Reading books.
Mwenye nia ya msaada karibu pm.
Wasap me through 0744033555 tuongee zaidi
 

JuniorGee

Member
Jan 26, 2018
96
125
Habari, msaada wa ajira jamani, yoyote ili kujikwamua katika wimbi hili. Ingawa.
My professional: ualimu ( kiswahili na english).
Marital status: single
Education: bachelor
Experience: 1 year
Capability: capable of working without supervision
Interest: Reading books.
Mwenye nia ya msaada karibu pm.
Kila la kheri mwalimu
 

imokola

Senior Member
Aug 13, 2019
198
500
Kama unaweza kufanya kazi Dodoma Wilaya ya Kongwa nicheki 0620333409,ni Shule binafsi lakini
 

Kingsmann

JF-Expert Member
Oct 4, 2018
2,934
2,000
Kweli ajira zimekuwa ngumu sana.

2019

View attachment 1713870

2021

View attachment 1713871

BTW wewe ni mwanaume, sasa kwa nini ulianzisha uzi wa kutafuta mwenza wa kiume?



View attachment 1713872

Screenshot_20210228-135208.jpg
 

Johhana

JF-Expert Member
Jun 19, 2019
2,241
2,000
Kweli ajira zimekuwa ngumu sana.

2019

View attachment 1713870

2021

View attachment 1713871

BTW wewe ni mwanaume, sasa kwa nini ulianzisha uzi wa kutafuta mwenza wa kiume?



View attachment 1713872

View attachment 1713873
Hivi we mtu, una nini lakini?. Mimi ni mwanaume uliwah kuniona?. Mbn unanifata Kila sehemu?. Usizushe tu mambo khaaa.
 

Johhana

JF-Expert Member
Jun 19, 2019
2,241
2,000
Kweli ajira zimekuwa ngumu sana.

2019

View attachment 1713870

2021

View attachment 1713871

BTW wewe ni mwanaume, sasa kwa nini ulianzisha uzi wa kutafuta mwenza wa kiume?



View attachment 1713872

View attachment 1713873
Mbn mimi sikufatilii kwenye nyuzi zakoo
 

Johhana

JF-Expert Member
Jun 19, 2019
2,241
2,000
Kwa vigezo ulivovitoa kule maeneo wewe sio wa kuomba kazi
Hivi watu wa jf mna nini lakini?. Bdl ya kujibu kulingana na post ya sasa unaanza kutafuta vya nyuma. Inakuwaje hii, unakuwa unavutiwa na mtu au? Ndo mn unafata vya nyuma?. Alafu haya ni maisha, muda wwt na wkt wwt mwenyezi Mungu akiamua kukushusha chini anakushusha tu kwa sekunde. Hii c ajabu. Leo unaweza ukawa bilionea kesho ukawa fukara. Usikariri maisha mkuu, eti
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom