Natafuta kazi ya waitress

ok sand me ua no nikuhunganshe bar ya auncle
Mkuu kuna tofauti kati ya kufanya kazi ya hotel na bar , binafsi Nina shida sana ya kazi lakini sio kuuza bar, No thank u anyway[emoji120]
 
Msaada wangu utakua ngumu kutoka maana kila nikigusa naambiwa minyege ndo inapelekesha ila sio kesi wacha ninunue hisa za Voda keshokutwa naweza pata return nzuri kiongozi
 
Kama upo Serious tufanye hii mishe mi nna laki 5 and I can get another 500k in few weeks tuanzishe mradi wetu kuhusu sehemu ya kukaa kwa sababu kwenye nyumba yupo kisogoni kila dakika unaweza kaa nami for a time
Myajenge tuu huko pm everything is possible
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…