Natafuta Kazi ya Ualimu

Natafuta Kazi ya Ualimu

Amostian John

New Member
Joined
Sep 25, 2014
Posts
4
Reaction score
2
Nimemaliza kidato cha 6 mwaka uliopita natafuta kazi ya ualimu kwa yeyote mwenye shule ya private nipo maeneo ya kahama ambae yupo na nafasi hiyo anitumie ujumbe email yangu Amostianj@gmail.com
 
Ndugu yangu kwa elimu yako ya form six ni vigumu shule yoyote kukuajiri kama mwalimu ni lazima upitie mafunzo ya ualimu.....na course ya ualimu...ushauli wangu kwako kijana ni mara mia ukatafute ajira...nyingine au ukajiajiliiii
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom