Natafuta kazi ya ualimu


Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
1,229
Likes
286
Points
180
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
1,229 286 180
Nina elim ya shahada (BEDSN) natafuta kaz ya ualim kwa muda. Nafundisha masomo ya art.
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,398
Likes
491
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,398 491 180
Kwa muda? Baada ya hapo uende wapi?
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
hvi kazi ya ualimu nayo ni ya kutafuta kweli! acha hizo ndugu we nenda shule yoyote na vyeti vyako wala huitaji usaili.
 
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
1,229
Likes
286
Points
180
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
1,229 286 180
hvi kazi ya ualimu nayo ni ya kutafuta kweli! acha hizo ndugu we nenda shule yoyote na vyeti vyako wala huitaji usaili.
think logically b4 u comment ncn.. si kila shule ina pesa ya kuajiri walim.
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
special needs education mbona ajira kibao
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,086
Likes
14,117
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,086 14,117 280
shule zipo kaka, hangaika, ondoka jamvini tembea zunguka huko na huko kama uko Dar nenda shule moja hivi iko pale Sinza Kumekucha inaitwa Dar es Salaam International au Sinza Tower, watakuchukua japo pay yao ni 190,000 kwa mwezi, naongea vitu ambavyo nina uhakika navyo na hawana mkataba, ni kama maigizo fulani hivi lakini kama kweli umeshikika sana waweza jishkiza kwanza, nilipitiaga pale na I was paid the same, nimeulizia last week bado wanachukua walimu na pay yao ndio hio. Yakikushinda unatimka
 
Robati

Robati

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
313
Likes
47
Points
45
Age
48
Robati

Robati

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
313 47 45
Nina elim ya shahada (BEDSN) natafuta kaz ya ualim kwa muda. Nafundisha masomo ya art.
njoo toronto, waalimu wanalipwa vizuri sana huku. vile vile utapata fursa ya kujiendeleza kielimu zaidi bila usumbufu wowote
 
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
114
Likes
0
Points
0
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined Jul 3, 2011
114 0 0
njoo toronto, waalimu wanalipwa vizuri sana huku. vile vile utapata fursa ya kujiendeleza kielimu zaidi bila usumbufu wowote
toronto ya wapi hyo kaka? Canada au? Nami nahitaj mkuu,ntakupm
 
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
1,229
Likes
286
Points
180
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
1,229 286 180
shule zipo kaka, hangaika, ondoka jamvini tembea zunguka huko na huko kama uko Dar nenda shule moja hivi iko pale Sinza Kumekucha inaitwa Dar es Salaam International au Sinza Tower, watakuchukua japo pay yao ni 190,000 kwa mwezi, naongea vitu ambavyo nina uhakika navyo na hawana mkataba, ni kama maigizo fulani hivi lakini kama kweli umeshikika sana waweza jishkiza kwanza, nilipitiaga pale na I was paid the same, nimeulizia last week bado wanachukua walimu na pay yao ndio hio. Yakikushinda unatimka
thanx!
 
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
1,229
Likes
286
Points
180
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
1,229 286 180
Bado nasaka kaz wapendwa.
 
B

Boniface m

Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
50
Likes
4
Points
15
B

Boniface m

Member
Joined Nov 29, 2011
50 4 15
njoo toronto, waalimu wanalipwa vizuri sana huku. vile vile utapata fursa ya kujiendeleza kielimu zaidi bila usumbufu wowote
toronto wapi kaka tuambiaene bac
 
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
2,352
Likes
296
Points
180
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
2,352 296 180
nenda oslo sec...ipo kibamba...hadi mwezi wa kwanza walijuwa wanalipa ''bachelors'' laki 4...sijui sasa
 
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
1,229
Likes
286
Points
180
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
1,229 286 180
Wadau mtaan pagum sn 2saidine mwenye kujua wap kuna nafasi.
 

Forum statistics

Threads 1,212,976
Members 461,889
Posts 28,462,346