Trophs Member Joined Nov 15, 2014 Posts 42 Reaction score 6 Nov 15, 2014 #1 Habari wana jamvi,mimi niko Dar es salaam natafuta kazi ya kufanya.Ni graduate,ninaweza fanya kazi yoyote ili mradi iniingizie kipato[sichagui kazi].
Habari wana jamvi,mimi niko Dar es salaam natafuta kazi ya kufanya.Ni graduate,ninaweza fanya kazi yoyote ili mradi iniingizie kipato[sichagui kazi].
Perry JF-Expert Member Joined Feb 24, 2011 Posts 10,082 Reaction score 2,358 Nov 15, 2014 #2 Nenda kakoroge zege.
R rahel willy Member Joined Nov 5, 2014 Posts 6 Reaction score 1 Nov 15, 2014 #3 Jaman naitwa rachel natafuta kazi ya kufanya
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 63,933 Reaction score 98,027 Nov 15, 2014 #4 rahel willy said: Jaman naitwa rachel natafuta kazi ya kufanya Click to expand... Unatafuta kazi ya kufanya au kazi/ajira?
rahel willy said: Jaman naitwa rachel natafuta kazi ya kufanya Click to expand... Unatafuta kazi ya kufanya au kazi/ajira?
L Lugulu JF-Expert Member Joined Mar 27, 2013 Posts 482 Reaction score 176 Nov 15, 2014 #5 Trophs said: Habari wana jamvi,mimi niko Dar es salaam natafuta kazi ya kufanya.Ni graduate,ninaweza fanya kazi yoyote ili mradi iniingizie kipato[sichagui kazi]. Click to expand... Mimi natafuta mtu wa kuja kukaa shamba ansaidie kufuga kuku, kama uko tayari ni PM tuweke mamba safi...
Trophs said: Habari wana jamvi,mimi niko Dar es salaam natafuta kazi ya kufanya.Ni graduate,ninaweza fanya kazi yoyote ili mradi iniingizie kipato[sichagui kazi]. Click to expand... Mimi natafuta mtu wa kuja kukaa shamba ansaidie kufuga kuku, kama uko tayari ni PM tuweke mamba safi...