Natafuta kazi ya IT mkoa wowote kasoro Dar es Salaam

Natafuta kazi ya IT mkoa wowote kasoro Dar es Salaam

Njooni mchangie mada kama hizi...
 
Elimu yako ni ya ngazi gan na unaweza kufanya vitu gani? Au umebase Kwenye vitu gani katika IT?
 
Habari, natafuta kazi nimesoma IT,

Iwe mikoa yoyote kasoro Dar es Salaam
Tunahitaji Mwl wa computer lakini pia awe na uwezo wa kazi za technician (Installation, networking graphics,support and computer services) Tuwaliane---0717157640 /0754469894
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom