Natafuta kazi nina degree ya ualimu

Natafuta kazi nina degree ya ualimu

Will you teach students by using Swahili language while teaching English?I see the way ur expressing yourself with broken English and ur English teacher,horrible
Hahaaaa ameona hilo MIUI!?? Currently I hold 4.1 GPA Sasa cjui kama itakuja kubadilika baadae!!?
 
ANZISHA SHULE YA WATOTO UWAFUNDISHE KIINGEREZA HUKO. MAANA AJIRA ZA WALIMU TENA WA ARTS BADO SANA NADHAN GOVT ILISHASEMA.[/QUOTE
Kilaza wewe uwe unasoma unaelewa alichoandika,, unakurupuka tuu haya rudi kasome upya
 
Back
Top Bottom