Natafuta kazi, nina bachelor ya mass communication. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi, nina bachelor ya mass communication.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ibrahim K. Chiki, Nov 5, 2011.

  1. Ibrahim K. Chiki

    Ibrahim K. Chiki Verified User

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu wanajamvi, naombeni msaaada nipate kazi, nina bachelor degree ya mass communication. Check miout 0782517588.
     
  2. a

    anonimuz Senior Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 102
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Post sent @ 00:47! .una bachelor ya mass communication halafu una-communicate na mass when 90% ya mass imelala. you should get a sleep, kazi utapata tu.
     
  3. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuwa rafiki na magazeti tu ndugu!! hakuna namna nyingine.
     
  4. Nestory87

    Nestory87 Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Try to design any e.g working and supply kwa ma org utatoka na kujiajili mwenyewe.....
     
  5. kikaragosi

    kikaragosi Senior Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama umemeliza Tumani nenda magazeti ya Utaku bt kama umemeliza UDSM na SAUT sema usaidiwe zaidi
     
  6. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,964
    Likes Received: 852
    Trophy Points: 280
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    una maanisha nin hapo kwa tumaini mkuu?
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 4,033
    Likes Received: 11,839
    Trophy Points: 280
    Anamaanisha kuwa yy ni wale wanaotetewa na camerun
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    ok,kumbe!!
     
  10. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 611
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    dah we mjinga kweli
     
  11. R

    RONALDO Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana kama vp tembelea magazetini ndyo kunakufaa zaidi.ukikosa bac mfuate waziri mkuu wa wiingereza atakupa msaada wa kupata kazi bt kma utakubali mashariti yake ya kuwa.................................................
     
  12. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kaka huu ni ujasiri ntakupa mamasiliano
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    usichoke kutafuta
     
  14. R

    Renegade JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,407
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    Nawachukia watu wenye mawazo ya Kipumbavu kama wewe!! Wewe ni Mjinga, Kama umesoma kisomo chako hakikusaidii kitu, Mtu anapimwa kwa uwezo alionao, Period.
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    tena huko ndo mwake zaidi.
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    mzee hii ni zaidi ya mjinga. Kwetu umakondeni mtu wa aina huyu tunamwita mwehu
     
Loading...