Billie
JF-Expert Member
- Aug 13, 2011
- 13,709
- 23,147
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hapa Kuna vitambulisho vya taifa
Hapa Kuna vitambulisho vya taifa
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji2][emoji2][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hivi dm ndo kitu gani?Kama atakuja mtu dm akanieleza anacho taka nimsaidie nikawa si uwezo nacho nitamwambia isikupe tabu ndugu tutaelewana dm
Hivi dm ndo kitu gani?
Ndo dudu mama dudu aghaaaa aghaaaHivi dm ndo kitu gani?
Are you serius na vimaneno kama hivi!!!!! Hivi unaanzaje kutukama mtu aliyekutania kama wewe kweli ni mtafutaji. Jifunze namna ya kutafuta kama upo serious cc: BehaviouristManeno ya mkosaji sishangai
Vizur ...lakini uaminifu wako naomba niupime kwanza katika mahusiano ya kimapenz ukifanikiwa kwa hili bas unafaa kupata kazi %100 mahali popote...Kwa wale wanao hitaji mtu wa kumsaidia katika shuguli zao kwa mkoa wa Mwanza nipo ni dm na uniambie unataka kusaidiwa kazi gani?
Tuelewane
Kila binadamu Ni mpole ,kila binadamu Ni mcheshi,kila binadamu Ana huruma kila binadamu ni katiri kila binadamu Ana kichwa Cha mda so isiwe sababu ya kumdharau mtu na kumkejeer kwakua anashida ipo ivi Mimi naishi na mtu anavyo ishi na Mimi ukijieshimu nakueshimu pia.unafiki sipendi siwezi kucheza igizo la kujifanya mwema yesu mwenyewe hakua ivyoAre you serius na vimaneno kama hivi!!!!! Hivi unaanzaje kutukama mtu aliyekutania kama wewe kweli ni mtafutaji. Jifunze namna ya kutafuta kama upo serious cc: Behaviourist
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Kampime Dada yako
Kama hujaelewa usimweke maneno ..mwenzenu kawaambia mfuate DM sio PM!Na nilivyokuwa mzembe kumfuata mtu PM nikaanze kuandika sijui "SUBJECT" sijui tena ndo nije kuandika "BODY" dah! katika vitu walivyobugi wataalam wa JF ni hivyo vipengele vinatia uvivi kweli
Mdau nae anataka tumfuate PM (DM) sijui ana nini huko,,,,,??? yaani wewe ndo unataka kazi harafu mimi ndo nikufute harafu wewe utakuwa mdogo wake Mungu maana hata malaika hawawezi kufanya kila kitu!!! kuna mtoa roho, mlinzi, mtunza kumbukumbu n.k
Wewe unamaanisha kazi yoyote unaweza kufanya?????
Naona watu hawako siriaz ....Mimi nielekeze huko DM nikufuate please!Kama atakuja mtu dm akanieleza anacho taka nimsaidie nikawa si uwezo nacho nitamwambia isikupe tabu ndugu tutaelewana dm
Kama uko serious Chamuhimu Orodhesha kazi unazoweza kufanya Watu wengi wanaweza wasije PM na wengine wakisoma wataweza kukuunganisha na wahitaji hata kama wao hawana kaziKama atakuja mtu dm akanieleza anacho taka nimsaidie nikawa si uwezo nacho nitamwambia isikupe tabu ndugu tutaelewana dm
Huna kazi ya kunipa ndomaana umepata Cha kuandika Mimi Sina dhiki ila natafuta kazi.Kwa intaviu hii hapa umefeli
KaribuNaona watu hawako siriaz ....Mimi nielekeze huko DM nikufuate please!
Nakushukuru maana umenielimisha kuhusu andiko lako! Naona unafurahisha genge tu wala si mhitaji. Aidha akinamama ni wajuzi wa kutafuta hasa akiwa ni anatafuta. Ila sijui wewe ni Ke au Me na kama sikupatia kuwa wewe ni Ke naomba unisameheKila binadamu Ni mpole ,kila binadamu Ni mcheshi,kila binadamu Ana huruma kila binadamu ni katiri kila binadamu Ana kichwa Cha mda so isiwe sababu ya kumdharau mtu na kumkejeer kwakua anashida ipo ivi Mimi naishi na mtu anavyo ishi na Mimi ukijieshimu nakueshimu pia.unafiki sipendi siwezi kucheza igizo la kujifanya mwema yesu mwenyewe hakua ivyo
Bira shaka unasoma hotubaNakushukuru maana umenielimisha kuhusu andiko lako! Naona unafurahisha genge tu wala si mhitaji. Aidha akinamama ni wajuzi wa kutafuta hasa akiwa ni anatafuta. Ila sijui wewe ni Ke au Me na kama sikupatia kuwa wewe ni Ke naomba unisamehe
Na nilivyokuwa mzembe kumfuata mtu PM nikaanze kuandika sijui "SUBJECT" sijui tena ndo nije kuandika "BODY" dah! katika vitu walivyobugi wataalam wa JF ni hivyo vipengele vinatia uvivi kweli
Mdau nae anataka tumfuate PM (DM) sijui ana nini huko,,,,,??? yaani wewe ndo unataka kazi harafu mimi ndo nikufute harafu wewe utakuwa mdogo wake Mungu maana hata malaika hawawezi kufanya kila kitu!!! kuna mtoa roho, mlinzi, mtunza kumbukumbu n.k
Wewe unamaanisha kazi yoyote unaweza kufanya?????