Natafuta kazi- Mbeya

mkata-mkaa

JF-Expert Member
Nov 16, 2016
298
250
Wakuu habari zenu,

Natafuta kazi ndani ya mkoa wa Mbeya, nina degree ya management.

Wakuu naombeni msaada wenu.
 

rojazy

Member
Oct 27, 2014
5
45
habari zenu ndugu
naitwa rajabu saidi natafuta kazi kwenye magari nina leseni crass D mwenye uwezo wa kunisaidia
0677010553 mawasiliano yangu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom