Natafuta kazi kibarua chochote cha halali

Natafuta kazi kibarua chochote cha halali

Wabongo Mna roho mbaya sana,mtu kaamua kuomba msaada inaanza kumkashifu na kumkejeli. Kwank lazima uandike kitu katika kila thread?? Tena wengine wanaume wazima Mna midevu mnaandika ushuzi... Mxiuuuuuu. Mnaboa kweli kweli WaTz wenzangu,wanaume wazima tabia za kimama.
Acheni haipendezi.
Mkuu ally,wapo watu serious utafanikiwa,achana na hao wasio na lolote la kujenga kila kukukatisha tamaa..
Heshima KWAKO!
Majitu mengine humu huwa yanaboa kinoma.
 
Heshima KWAKO!
Majitu mengine humu huwa yanaboa kinoma.
Mi nimechefukwa roho na nafsi yangu Hapa nilipo,sikutegemea kwa kweli nmeona comment zaidi ya 50 na 90% wameandika ujinga mtupu.
 
Wabongo Mna roho mbaya sana,mtu kaamua kuomba msaada mijitu inaanza kumkashifu na kumkejeli. Kwani lazima uandike kitu katika kila thread?? Tena wengine wanaume wazima Mna midevu mnaandika ushuzi... Mxiuuuuuu. Mnaboa kweli kweli WaTz wenzangu,wanaume wazima tabia za kimama.
Acheni haipendezi.
Mkuu ally,wapo watu serious utafanikiwa,achana na hao wasio na lolote la kujenga kila kukukatisha tamaa..
Ouk poa broo asante sana kwa moyo ulionao mungu akubariki sana nashkur kwa kuwa umekua mwelewa na mwenye roho ya iman mungu akubariki sana kaka
 
Wabongo Mna roho mbaya sana,mtu kaamua kuomba msaada mijitu inaanza kumkashifu na kumkejeli. Kwani lazima uandike kitu katika kila thread?? Tena wengine wanaume wazima Mna midevu mnaandika ushuzi... Mxiuuuuuu. Mnaboa kweli kweli WaTz wenzangu,wanaume wazima tabia za kimama.
Acheni haipendezi.
Mkuu ally,wapo watu serious utafanikiwa,achana na hao wasio na lolote la kujenga kila kukukatisha tamaa..
H
 
Back
Top Bottom