Da'Vinci
JF-Expert Member
- Dec 1, 2016
- 36,443
- 110,228
Mimi Nina 22-25 niambie hiyo kazi tuyajenge mkuuSorry mkuu kwa age hiyo hutoendana na kaz naona ka ntakua nakuonea...so ntakuchek itapobid
Mimi Nina 22-25 niambie hiyo kazi tuyajenge mkuuSorry mkuu kwa age hiyo hutoendana na kaz naona ka ntakua nakuonea...so ntakuchek itapobid
Kaz ilyopo n ya popcorn mashine kusimamia...kwan we una ideal gan na unaona unaweza fanya ikakutoa but umeshindwa mtaj?Kwann mkeuu
Labda SembeIyo pass ya kusafiria unataka utumwe nn,..!?
Amua moja ati ya hizi:Nina shida kiukwel jaman nisaidien nahitaj msaada wenu
majibu yako wew ata kama umeenda shule sijuhi ulienda shule kusomea huu ujinga pole sanaAmua moja ati ya hizi:
JIAJIRI,
UAJIRIWE au
UAJIRI.
Tafakari, jibu utakalopata ndio litakalotoa hatima ya shida zako.
Asante.majibu yako wew ata kama umeenda shule sijuhi ulienda shule kusomea huu ujinga pole sana
kamuombe msamahaa uliye m quote ujinga wako mi asante yako just a rubbishAsante.
Sawa, Mr Rubbish.kamuombe msamahaa uliye m quote ujinga wako mi asante yako just a rubbish
mind ur business babuSawa, Mr Rubbish.