Natafuta kazi kama web developer au tenda (projects) za kutengeneza websites na web applications

Genius.davis

Member
Dec 11, 2015
6
45
Habari wana jamiiforum, natafuat kazi kama web developer au tenda( projects) za kutengeneza websites na web applications kwa wenye biashara,agency,company,NGOs au personal website(bloggers).

sifa zangu ni:
1.Nina Bachelor degree in Computer science toka university of Dodoma.
2.Nina skills za html5,css3,javascript,php,python,mySQL,mongoDB,twitter Bootstrap framework.
3.uzoefu katika computer appications.

Projects nilizozifanya:
fungua hapa uone kazi moja niliyoifanya - Bongo Export

fungua hapa uone kazi yangu ambayo ipo katika hatua za mwisho - i5startech

MAWASILIANO YANGU NI:
vodacom - 0762260621
tigo - 0672629289
emial - davisdavid179@gmail.com
makazi - Dar es salaam

Asanteni.
 

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Feb 28, 2015
1,907
2,000
Mkuu, nimechek hiyo BongoExport kwenye Location ya kampuni...
Hivi Temeke kuna mahali panaitwa Mbezi Beach????
 

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Feb 17, 2013
5,150
2,000
Temeke umeiona wapi ? Location ya kampuni ni Mbezi Beach
Ukiambiwa usibishe mkuu... Verify kwanza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom