Natafuta kazi bank teller

nyani jike

Senior Member
Feb 23, 2016
176
250
Wadau natafuta kazi crdb bank teller kwa diploma yangu ya sociology naweza kupata?nataka kwa hapa dar maana namalizia bachelor yangu mwakani.bank nyingine nilizofikia ni FNB,NMB.msaada ushauri napokea
 

mejakery

Member
Jul 31, 2016
68
95
Nenda na your supportive documents waelezee shidaako unaweza ukapata kama wana uhitaji wa MTU katika kitengo ulichoomba,
 

elmagnifico

JF-Expert Member
Jul 7, 2011
8,078
2,000
Wadau natafuta kazi crdb bank teller kwa diploma yangu ya sociology naweza kupata?nataka kwa hapa dar maana namalizia bachelor yangu mwakani.bank nyingine nilizofikia ni FNB,NMB.msaada ushauri napokea
Ongea na Adam Ngeni wa crdb anaweza kukusaidia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom