Natafuta kazi au (tempo) Dar es Salaam

ck carnj

Member
Aug 1, 2013
12
20
Mimi ni Mwanachuo namalizia Degree yangu lakini pia Nina diploma, Hivyo nlikua natafuta kazi au kufanya kwa kujitolea (volunteer) ilimradi angalau maslahi madogo madogo yawepo kama pesa za nauli kula n.k.

Ahsanteni
 

Obe

JF-Expert Member
Dec 31, 2007
9,327
2,000
Mm n mwanachuo namalzia degree yangu lkn pia Nina diploma, HVO nlikua natafta Nazi au kufanya kwa kujitolea (volunteer) ilmrad angalau maslah madgo madgo yawepo km pesa z naul kula n.k...akhsanteni


Unamalizia degree ya masomo gani? Kuvolunteer ni jambo zuri isipokuwa jitahidi kurekebisha makosa madogo madogo ya msingi kama hayo niliyoyakoleza.

Hivi ndivyo vitu vinavyoonesha umakini wako katika kile unachonuia kufanya, vinginevyo, nikutakie mafanikio katika nia yako
 

ck carnj

Member
Aug 1, 2013
12
20
Unamalizia degree ya masomo gani? Kuvolunteer ni jambo zuri isipokuwa jitahidi kurekebisha makosa madogo madogo ya msingi kama hayo niliyoyakoleza.

Hivi ndivyo vitu vinavyoonesha umakini wako katika kile unachonuia kufanya, vinginevyo, nikutakie mafanikio katika nia yako
International logistic and transport
 

MissM4C

JF-Expert Member
Aug 31, 2012
1,341
2,000
Njoo Bagamoyi kuna nazi nyingi bei poa (nazi 10 tsh 2000 ) hata ukienda kuuza tsh 500 kwa kipande inakulipa tu
 

Kertel

JF-Expert Member
May 11, 2012
4,300
2,000
Nenda mtama jimboni kwa mh nape nnauye,kuna nazi nyingi sana hata bila diploma yako unapata
 

rolla

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
2,145
2,000
Nenda gengeni kwa mama Tabu kashusha mzigo jioni ya leo .(tena nazi zake kubwa)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom