Natafuta kazi/ajira

Mr.Tm

Member
Sep 20, 2015
13
45
Mimi ni kijana wa kiume,Nina umri wa miaka 29,napatikana mkoani Ruvuma.Nina elimu ys Stashahada ya Matumizi ya zana katika kilimo (Diploma in Agromechanization),nimejihusisha na Project mbalimbali za kilimo na nimefundisha Chuo cha kilimo.
Mwenye fursa yeyote naomba anifahamishe.
Shukurani kwenu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom