Natafuta kazi aina yoyote

Ingoko

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2022
Posts
4,081
Reaction score
6,366
Mambo vipi ndugu zangu wa JF mko vema kabisa na mnaendelea na mapambano.

Ombi langu Natafuta kazi yoyote tu mimi ni kijana miaka 27 sina ujuzi wowote, napatikana Mara.

Natumaini ntapata kazi, Asante πŸ™
 
Mambo vipi ndugu zangu wa JF mko vema kabisa na mnaendelea na mapambano.

Ombi langu Natafuta kazi yoyote tu mimi ni kijana miaka 27 sina ujuzi wowote, napatikana Mara.

Natumaini ntapata kazi, Asante [emoji120]
Hujataja jinsia, ME ama KE.
Samahani kwa hili..
 
Mambo vipi ndugu zangu wa JF mko vema kabisa na mnaendelea na mapambano.

Ombi langu Natafuta kazi yoyote tu mimi ni kijana miaka 27 sina ujuzi wowote, napatikana Mara.

Natumaini ntapata kazi, Asante πŸ™
Kweli kichwani umetulia sawasawa ndugu? Haujavurugwa?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…