Nchi Kavu JF-Expert Member Joined Sep 11, 2010 Posts 4,289 Reaction score 2,472 Oct 25, 2014 #1 natafuta kabati tajwa hapo juu kwa ajili ya ofisi. mwenye kujua zinapatikanaje tafadhali tuwasiliane
M makubazi JF-Expert Member Joined Feb 15, 2013 Posts 2,047 Reaction score 365 Oct 25, 2014 #2 Samahani hilo kabati ni la aina gani la mninga au la chek bod na la plastiki
Nchi Kavu JF-Expert Member Joined Sep 11, 2010 Posts 4,289 Reaction score 2,472 Oct 25, 2014 Thread starter #3 makubazi said: Samahani hilo kabati ni la aina gani la mninga au la chek bod na la plastiki Click to expand... kumbe sikuweka aina? Ni kama hizi
makubazi said: Samahani hilo kabati ni la aina gani la mninga au la chek bod na la plastiki Click to expand... kumbe sikuweka aina? Ni kama hizi