Natafuta Ka-mziki, nina laki 2 na nusu

Natafuta Ka-mziki, nina laki 2 na nusu

kkkt

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2014
Posts
364
Reaction score
115
natafuta kamziki kokote ka sony au panasonik nnakalaki mbili nanusu ntapata kweli msaada jameni au kama kuna mwenye nayo
 
iko panasonic home theater woofer ya wats 250....ina spika ndogo tano nitakuuzia kwa laki tatu.....pia ukipenda iko na spika kubwa ya pembeni ya sony ukipenda nitaakuzia pia maana uwezo wake si masihara....
kama imekuvutia nitafute nitakutumia picha kwa whatsapp ama njia nyingine itakayokupendeza
mawasiliano 0656497469
 
natafuta kamziki kokote ka sony au panasonik nnakalaki mbili nanusu ntapata kweli msaada jameni au kama kuna mwenye nayo
iko panasonic home theater woofer ya wats 250....ina spika ndogo tano nitakuuzia kwa laki tatu.....pia ukipenda iko na spika kubwa ya pembeni ya sony ukipenda nitaakuzia pia maana uwezo wake si masihara....
kama imekuvutia nitafute nitakutumia picha kwa whatsapp ama njia nyingine itakayokupendeza
mawasiliano 0656497469
 
iko panasonic home theater woofer ya wats 250....ina spika ndogo tano nitakuuzia kwa laki tatu.....pia ukipenda iko na spika kubwa ya pembeni ya sony ukipenda nitaakuzia pia maana uwezo wake si masihara....
kama imekuvutia nitafute nitakutumia picha kwa whatsapp ama njia nyingine itakayokupendeza
mawasiliano 0656497469

Powa tukutane wasap
 
iko panasonic home theater woofer ya wats 250....ina spika ndogo tano nitakuuzia kwa laki tatu.....pia ukipenda iko na spika kubwa ya pembeni ya sony ukipenda nitaakuzia pia maana uwezo wake si masihara....
kama imekuvutia nitafute nitakutumia picha kwa whatsapp ama njia nyingine itakayokupendeza
mawasiliano 0656497469

Ntumie picha za iyo mashine wasap naona namba yako uloweka hapo hupatkani wasap tumia namba yangu hii0764411446
 
iko panasonic home theater woofer ya wats 250....ina spika ndogo tano nitakuuzia kwa laki tatu.....pia ukipenda iko na spika kubwa ya pembeni ya sony ukipenda nitaakuzia pia maana uwezo wake si masihara....
kama imekuvutia nitafute nitakutumia picha kwa whatsapp ama njia nyingine itakayokupendeza
mawasiliano 0656497469

Naomba kuona whatsapp mkuu namba 0712162678
 

Attachments

  • 1432111164821.jpg
    1432111164821.jpg
    41.8 KB · Views: 311
5000W unadanganya ivi kuna radio ya watt hizo yakuweka ndani mbona kubwa hvyo au mchina huyo!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom