Natafuta Internship


L

lorah95

New Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
3
Likes
0
Points
3
Age
23
L

lorah95

New Member
Joined Jul 1, 2016
3 0 3
Natafta internship nasoma bachelor degree in CD with bias in participatory project planning and management, kwa yyt mwenye connection
 
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,605
Likes
1,035
Points
280
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,605 1,035 280
Natafta internship nasoma bachelor degree in CD with bias in participatory project planning and management, kwa yyt mwenye connection
Bachelor degree in CD, huku mtaani kwetu CD ni ChanguDoa sijui wewe ulimaanisha nini
 
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,148
Likes
4,821
Points
280
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,148 4,821 280
Yani intership inaombwa kizembezembe namna hiyo?
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
4,521
Likes
5,062
Points
280
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
4,521 5,062 280
Nimesikitishwa na jinsi watu wenye ofisi, companies, orgs wanavyofannya ukiritimba kwa watoto wanaotafuta internships. Wanangu walikuja last year kutafuta intern, sisemi wapi ila ilichukua uamuzi wa watu karibu 5 kumkubali mwanangu na kilichosaidia ni sababu cousin wake ni mkurugenzi pale. Hakuhitaji nauli, allowance wala chakula just kiti cha kukalia na kazi basi. Kamaliza first degree yake na sasa amealikwa kwenye internship NY na kupewa nyumba sababu wanajua kwa muda wa miaka mitatu alifanya nao wakati wa internship aliweza kuattract wateja kibao na watamlipa wakati wanaangalia kama wamwajiri. Angebaki TZ angesaidia kitengo alichokifanyia kwa bure kwa sababu alikuwa tayari lakini anaogopa mabarua na vikao vya kumkubali. ndo maana tutabaki nyuma. Watu wetu hatuwathamini. Watoto wanamaliza vyuo hawapewi nafasi kujaribu bila malipo.
 
Rickboy

Rickboy

Senior Member
Joined
May 4, 2014
Messages
109
Likes
63
Points
45
Rickboy

Rickboy

Senior Member
Joined May 4, 2014
109 63 45
Nimesikitishwa na jinsi watu wenye ofisi, companies, orgs wanavyofannya ukiritimba kwa watoto wanaotafuta internships. Wanangu walikuja last year kutafuta intern, sisemi wapi ila ilichukua uamuzi wa watu karibu 5 kumkubali mwanangu na kilichosaidia ni sababu cousin wake ni mkurugenzi pale. Hakuhitaji nauli, allowance wala chakula just kiti cha kukalia na kazi basi. Kamaliza first degree yake na sasa amealikwa kwenye internship NY na kupewa nyumba sababu wanajua kwa muda wa miaka mitatu alifanya nao wakati wa internship aliweza kuattract wateja kibao na watamlipa wakati wanaangalia kama wamwajiri. Angebaki TZ angesaidia kitengo alichokifanyia kwa bure kwa sababu alikuwa tayari lakini anaogopa mabarua na vikao vya kumkubali. ndo maana tutabaki nyuma. Watu wetu hatuwathamini. Watoto wanamaliza vyuo hawapewi nafasi kujaribu bila malipo.
Nami nimepanga kuwafuata huko huko oficn maana nmechoka kutuma maombi ya intern na volunteer.
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
4,521
Likes
5,062
Points
280
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
4,521 5,062 280
Nami nimepanga kuwafuata huko huko oficn maana nmechoka kutuma maombi ya intern na volunteer.[/QUOTEHH=
  1. Hakisha unaenda mwenyewe ofisini na paper zako toka college yako na kuwaelezea kuwa huitaji hata cent moja ila ujuzi basi. Ni Tanzania tu ambapo watu wanakataliwa kujitolea wakati nchi kama marekani mtu ukijitolea unapewa mpaka cheti cha kumbukumbu na kuthaminiwa. Nilirudi na zawadi na vyetu kaba mpaka pick na Bloomberg sababu ya kujitolea kwenye nursing homes NY. Picha yangu iliwekwa kwenye hallway hapa unaonekana kituko.
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,914
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,914 280
Ni kweli jaman Tanzania tuna ukiritimba wa Ajabu sana
 
Rickboy

Rickboy

Senior Member
Joined
May 4, 2014
Messages
109
Likes
63
Points
45
Rickboy

Rickboy

Senior Member
Joined May 4, 2014
109 63 45
Sawa sawa, nikienda nitaleta feedback hapahapa...nitatembelea ofic kama tour.
 

Forum statistics

Threads 1,237,333
Members 475,533
Posts 29,284,898