Mwanaume wa Shoka
Member
- Feb 15, 2014
- 99
- 17
Mimi ni kijana wa kiume nipo dar naimani jm wapo wastarabu ombi langu litapokelewa kwa upendo hakuna kugezo ajue mapenzi ani Pm
Kwa kuwa lengo lako ni kulelewa, ukiona sugar mamy linakuwa shida kupatikana, jaribu na kutafuta sugar dady, hayo yapo mengi tu mtaani.Mimi ni kijana wa kiume nipo dar naimani jm wapo wastarabu ombi langu litapokelewa kwa upendo hakuna kugezo ajue mapenzi ani Pm
Kwa kuwa lengo lako ni kulelewa, ukiona sugar mamy linakuwa shida kupatikana, jaribu na kutafuta sugar dady, hayo yapo mengi tu mtaani.