Natafuta hata sugar mamy nimechoswa na upweke

Natafuta hata sugar mamy nimechoswa na upweke

Joined
Feb 15, 2014
Posts
99
Reaction score
17
Mimi ni kijana wa kiume nipo dar naimani jm wapo wastarabu ombi langu litapokelewa kwa upendo hakuna kugezo ajue mapenzi ani Pm
 
Dah!!! Hivi hii dunia sijui ikoje koje hii, sasa bwashehe si ujipange uoe tu mzee......mwanaume mzima unataka ulelewe bwana ah!!
 
Mimi ni kijana wa kiume nipo dar naimani jm wapo wastarabu ombi langu litapokelewa kwa upendo hakuna kugezo ajue mapenzi ani Pm
Kwa kuwa lengo lako ni kulelewa, ukiona sugar mamy linakuwa shida kupatikana, jaribu na kutafuta sugar dady, hayo yapo mengi tu mtaani.
 
Heeeeiiiih? Jamani dunia iko ukingoni. Kijana unatafuta ubwete? Siku zako za kuliwa 0713 zimetimia, andaa mafuta ucje umia
 
Ma smamy hawapo kwa sasa. Ma dady wanaotaka kuwapiga walegevu kama wewe 0713 wakiiona hii thread upo matatani. Akina Papaas .... watakipa gari. Pamba nk. Fanya maamuzi magumu. Au uliandika vice versa kumbe hitaji lako halisi ni s dady?
 
Back
Top Bottom