MtuMimi21

New Member
May 1, 2021
1
20
Habarini wanaJf, natumai mu wazima wa afya.

MwanaJf mwenzenu ninatafuta gari ya kufanyia biashara ya kusafirisha abiria kwa njia ya mtandao, lengo ni kujikwamua kiuchumi kwa kipato cha halali kama kijana.

Leseni na account za uber, bolt na nyinginezo, ninazo, na napatikana Daresalaam, Changanyikeni. Hivyo, mwenye mawazo, maoni, ushauri, basi asisite kuwasiliana nami hapa hapa, au PM ama kwa namba 0689443181.

Asanteni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom