natafuta gali aina ya Fuso kwa mkopo.

natafuta gali aina ya Fuso kwa mkopo.

Kazakuku

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Posts
354
Reaction score
110
Ndugu wana jamii forum natafuta gali aina ya fuso kwa mkopo .
 
dah ... halafu unaitwa kazakuku ... will lenders understand by the cover of the book?
 
Mimi nauza scania 124 360 kwa shilingi 48mil box body. unaweza toa nusu nusu tukakubaliana modarity ya namna ya kulipa
 
Mimi nauza scania 124 360 kwa shilingi 48mil box body. unaweza toa nusu nusu tukakubaliana modarity ya namna ya kulipa

Iko kwenye hali gani? Maongezi ya bei yapo? Na terms za malipo zikoje?
 
Duu hilo scania mpango mzima ila lazima uwe na strategy za kupata mizigo na tender za mkoani....kila biashara ina maloloso yake ila ni kukomaa tu hakuna jinsi!
 
mwishowe ataletewa ugali
we needs mods wa matamshi katika threads heading maana uozo umezidi,mara gali,mara wazili basi vurugu mechi
sijakusikia vizuri hapo kwenye red umesemaje? hebu rudia tena
 
Back
Top Bottom