• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

natafuta gali aina ya Fuso kwa mkopo.

Kazakuku

Kazakuku

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
311
Points
225
Kazakuku

Kazakuku

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2011
311 225
Ndugu wana jamii forum natafuta gali aina ya fuso kwa mkopo .
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,273
Points
2,000
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,273 2,000
dah ... halafu unaitwa kazakuku ... will lenders understand by the cover of the book?
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,350
Points
1,500
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,350 1,500
Hivi ni gari au GALI?
mwishowe ataletewa ugali
we needs mods wa matamshi katika threads heading maana uozo umezidi,mara gali,mara wazili basi vurugu mechi
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,903
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,903 1,250
Huu uzi nimefungua nikajikuta naishia kucheka
 
M

Mgengeli

Senior Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
193
Points
0
M

Mgengeli

Senior Member
Joined Sep 23, 2011
193 0
Pamoja na yote kusudio la mleta hoja haijajibiwa
 
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
970
Points
225
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
970 225
Mimi nauza scania 124 360 kwa shilingi 48mil box body. unaweza toa nusu nusu tukakubaliana modarity ya namna ya kulipa
 
t blj

t blj

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
1,056
Points
2,000
t blj

t blj

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
1,056 2,000
Mimi nauza scania 124 360 kwa shilingi 48mil box body. unaweza toa nusu nusu tukakubaliana modarity ya namna ya kulipa
Iko kwenye hali gani? Maongezi ya bei yapo? Na terms za malipo zikoje?
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,548
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,548 2,000
Duu hilo scania mpango mzima ila lazima uwe na strategy za kupata mizigo na tender za mkoani....kila biashara ina maloloso yake ila ni kukomaa tu hakuna jinsi!
 
Jungumawe

Jungumawe

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2009
Messages
249
Points
195
Jungumawe

Jungumawe

JF-Expert Member
Joined May 2, 2009
249 195
mwishowe ataletewa ugali
we needs mods wa matamshi katika threads heading maana uozo umezidi,mara gali,mara wazili basi vurugu mechi
sijakusikia vizuri hapo kwenye red umesemaje? hebu rudia tena
 

Forum statistics

Threads 1,405,642
Members 532,072
Posts 34,491,742
Top