• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

natafuta galaxy s2 both ya gb16 na ya 32

vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
2,432
Points
1,500
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
2,432 1,500
guys i'm in need of those galaxies...
1* nataka s2 yenye internal memory gb32
1*na yenye gb16
--------
ncheki pm tuongee biashara..
NB:mzigo uwe original n in mint condition...isiwe
imeandikwa tu ''made by samsung'' ispecify nchi
iliyotengenezwa...
Ahsanteni
 
faby

faby

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
2,216
Points
1,225
faby

faby

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
2,216 1,225
guys i'm in need of those galaxies...
1* nataka s2 yenye internal memory gb32
1*na yenye gb16
--------
ncheki pm tuongee biashara..
NB:mzigo uwe original n in mint condition...isiwe
imeandikwa tu ''made by samsung'' ispecify nchi
iliyotengenezwa...
Ahsanteni
mcheki HAMY-D anayo
 
Last edited by a moderator:
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
2,432
Points
1,500
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
2,432 1,500
Jamaa hataki kusoma posts za wenzake kwanza. Anajaza server tu. Haya cheki hapa: https://www.jamiiforums.com/matangazo-madogo/566397-nauza-galaxy-s2-bei-380-ni-mpya.html
ahsante kwa info na MAJUNGU JUU mkuu Secret Service ..kama umeangalia vizuri, nlishaijibu hiyo post tayari ..kukawa na negative response tena kuna mdau (hammy d) alishadoubt uoriginal wake.... Hata hivyo 380 PRICE TAG NI PAKUBWA MNO kwa gb16 (300-350)...
NB:kumbuka kuna PM kiongozi..kuna wadau tunayajenga kule...be blessed
 
Last edited by a moderator:
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,692
Points
2,000
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,692 2,000
ahsante kwa info na MAJUNGU JUU mkuu Secret Service ..kama umeangalia vizuri, nlishaijibu hiyo post tayari ..kukawa na negative response tena kuna mdau (hammy d) alishadoubt uoriginal wake.... Hata hivyo 380 PRICE TAG NI PAKUBWA MNO kwa gb16 (300-350)...
NB:kumbuka kuna PM kiongozi..kuna wadau tunayajenga kule...be blessed
Pamoja
 

Forum statistics

Threads 1,404,369
Members 531,569
Posts 34,451,877
Top