NATAFUTA FUNDI WA CAMERA

kingkimbe

Member
Jul 11, 2017
85
125
Habari za muda huu Wakuu, kama nilivyo sema hapo kwenye kichwa cha habari naitaji fundi wa camera Nina camera yangu canon 70d ina error 30 camera nyingine ina error 20 nawakilisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom