Natafuta field attachment


G

G.O.A.T

Member
Joined
May 15, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
G

G.O.A.T

Member
Joined May 15, 2013
6 0 0
Salaam wana JF! Mimi ni mwanafunzi wa chuo cha usimamizi wa fedha, nasoma shahada ya uhasibu mwaka wa pili, natafuta sehemu ya kufanyia field! Nimekwisha peleka barua sehemu zaidi ya sita lakini kote majibu yanakuwa ndivyo sivyo! Naombeni msaada wenu kwa yeyote anayeweza kunisaidia...NTASHUKURU SANA!
 
dada white

dada white

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,231
Likes
11
Points
0
dada white

dada white

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,231 11 0
Duuu hili joto hasiraaaaaaa.....na pesa hakunaaaaaaaa @FP
 
K

kakawat

Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
43
Likes
1
Points
0
K

kakawat

Member
Joined Sep 20, 2012
43 1 0
Salaam wana JF! Mimi ni mwanafunzi wa chuo cha usimamizi wa fedha, nasoma shahada ya uhasibu mwaka wa pili, natafuta sehemu ya kufanyia field! Nimekwisha peleka barua sehemu zaidi ya sita lakini kote majibu yanakuwa ndivyo sivyo! Naombeni msaada wenu kwa yeyote anayeweza kunisaidia...NTASHUKURU SANA!
Pale dukani kwa shirima vp?jaribu usikate tamaa
 
koplo

koplo

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
597
Likes
72
Points
45
koplo

koplo

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
597 72 45
pole sana ila utapata
 

Forum statistics

Threads 1,273,561
Members 490,428
Posts 30,485,086