Natafuta E-mail ya Edward Lowasa

Natafuta E-mail ya Edward Lowasa

eedoh05

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Posts
632
Reaction score
237
Nimetafuta saana jinsi ya kuwasiliana na Mh. Lowasa nimekwama. Naomba mnisaidie E-mail yake au simu yake ya mkononi.

Lengo langu ni kuwasiliana naye kwa mambo ya kawaida kama kushauriana, kuhekimishana, lakini kujifunza kwake kwa mambo mengi mazuri anayoyaamini na kuyasimamia. NISAIDIENI, niko serious!
 
Jamani enh! Mwenzenu nina maanisha katika haya niliyoyandika humu. Tuache porojo na mizaha wakati mwingineeee!
 
Nimetafuta saana jinsi ya kuwasiliana na Mh. Lowasa nimekwama. Naomba mnisaidie E-mail yake au simu yake ya mkononi.

Lengo langu ni kuwasiliana naye kwa mambo ya kawaida kama kushauriana, kuhekimishana, lakini kujifunza kwake kwa mambo mengi mazuri anayoyaamini na kuyasimamia. NISAIDIENI, niko serious!

Hayo mazuri kwake ndiyo yaliyo mponza.
Unataka kujipendekeza akuganjie? Huyo ni FP haangalii !
 
Back
Top Bottom