Natafuta dobi wa kufua na kunyosha nguo

Natafuta dobi wa kufua na kunyosha nguo

mge

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2013
Posts
561
Reaction score
183
Nataka kufungua drycleaner maeneo ya majohe-Gongo la mboto.

Nahitaji dobi ambaye atafua nguo kwa kutumia mashine na kunyoosha.

Mwenye sifa hizo piga 0788 200 767
 
Mkuu mi pia naishi majohe nataka kukuuliza kama umepafanyia sana utafiti uku?

Usije ukachoma mtaji wako ivyo vitu ni bora zaidi vikiwa maeneo ya chuo kama Kampala University pale. Ni ushauri tu
 
Mkuu mi pia naishi majohe nataka kukuuliza kama umepafanyia sana utafiti uku?

Usije ukachoma mtaji wako ivyo vitu ni bora zaidi vikiwa maeneo ya chuo kama Kampala University pale. Ni ushauri tu

Asante kwa ushauri wako kaka. Lakini bado nahitaji dobi ambaye anajua kunyoosha nguo za aina tofauti
 
  • Thanks
Reactions: hnp
Back
Top Bottom