mtoto wa kibopa
JF-Expert Member
- Apr 20, 2013
- 5,368
- 6,525
please husika na kichwa hapo juu kwa mtu yoyote aliyopo dar es salaam ani pm tuwasiliane
Bajet yako ni kiasi gani nilishushe uko darini
please husika na kichwa hapo juu kwa mtu yoyote aliyopo dar es salaam ani pm tuwasiliane
Ni pm ninalo
OK nakucheck
Call 0712404767
Ninalo, 0762525522
nimekusoma mkuu kesho ntakucheck nashindwa kukupigia sahiz usiku
Hali yake ni nzuri, nilitoa LNB, bei ya kutupa kwa kuwa sitarajii kulitumia tena!wauza bei gani na lipo katika hali gani?
Hali yake ni nzuri, nilitoa LNB, bei ya kutupa kwa kuwa sitarajii kulitumia tena!
sawa mkuu nashukuru sanaa
Nimesharudi Dar, Waweza kunipigia uje kuchukua ile used dish 6ft.
Sawa mkuu ntakupigia kwenye no yako unipe maelekezo yakufika huko