Natafuta Demu wa kuzaa nae


Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
993
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
993 8 0
Hiyo condition No 2 unataka wa kumuachia mzigo wako?
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,556
Likes
31,077
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,556 31,077 280
we mwenyewe ujajielezea nikuPM nikutane na mzoga loh...... jichambue
 
C

Cynthia Chriss

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
480
Likes
9
Points
0
C

Cynthia Chriss

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
480 9 0
Demu ni tambara au kitambaa kilichokuwa kinatumika kufungia matiti zamani zile kabla ya ujio wa brazzie. you gat me boy
 
mpole kazini

mpole kazini

Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
49
Likes
12
Points
35
mpole kazini

mpole kazini

Member
Joined Oct 23, 2013
49 12 35
nenda uwanja wa fisi sana tuu ka zae noa
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,343
Likes
24,267
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,343 24,267 280
Weka picha ya Salio lako la Benki.......
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,660
Likes
5,570
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,660 5,570 280
Mtu asiyeheshimu wanawake huwa nafikiri huenda ni hawa waliotengenezewa maabara kwenye tube...hata nguruwe jike ni demu unaweza kwenda kuzaa naye,mbilimbi wee...
 
michosho

michosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Messages
472
Likes
280
Points
80
Age
7
michosho

michosho

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2012
472 280 80
naona ni mwendo wa kumponda mshikaji,japo hajajieleza vizuri......angekuwa mwanamke anatafuta mwanaume wa kuzaa nae...wakaka wengi wange comment haraka kuwa wata M- PM.
 
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
3,480
Likes
731
Points
280
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
3,480 731 280
Na maana nyingine ni ng'ombe dume alie kweny "heat"
Haha!! Hii ndio tunaita funika bovu, ahsante sana kwa kuniongezea siku mbili za kuishi duniani..
 

Forum statistics

Threads 1,272,333
Members 489,924
Posts 30,447,773