Natafuta dawa ya macho yasiyoona mbali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta dawa ya macho yasiyoona mbali

Discussion in 'JF Doctor' started by GABLLE, Apr 27, 2011.

  1. GABLLE

    GABLLE Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WAUNGWANA KWA MOYO MKUNJUFU NAOMBA MNIPE DAWA YA MACHO YANAYOPOTEZA NURU. HAYAONI MBALI HASA WAKATI WA JUA KALI AU MWANGA MKALI. NAJUA NDANI YA JF KUNA WATAALAMU WA FANI ZOTE TENA WALIOBOBEA NAOMBENI MSAADA WENU TAFADHALI!!!:help:
     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Nenda kapime pressure ya macho! Nenda CCBRT au Muhimbili. Pressure ya macho husababisha ugojwa unaitwa glaukoma huu huua macho na unaweza kuwa kupofu kama usipowahi. Mara nyingi wanauitwa silent killer. kwa maana hiyo wahi mapema kama unayo basi uanze kutumia dawa au ufanye upasuaji
     
  3. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,278
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280
    Pole ndugu.Nakushauri kwenda MVUMI -DODOMA,CCBRT au MUHIMBILI DAR,hospital hizo zina madaktari bingwa wa macho
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Unahitaji kuona daktari wa macho (Opthalmologist) akuexamine ajue tatizo ni nini. Unaweza ukawa uanhitaji miwani tu na sio dawa. In the mean time, tafuta miwani 'photchromatic' ambayo inarekebisha kiwango cha mwanga kuingia kwenye macho. Inaweza ikawa na lensi kama una tatizo la kuona mbali. Muone daktari kwa ushauri bora zaidi.
     
  5. GABLLE

    GABLLE Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ninawashukuru sana wote mlionipa mchango wenu wa mawazo ambayo nimeyafanyia kazi haraka iwezekanavyo ambapo tayari daktari wa macho amenipa miwani ambayo kwa hakika niaona mbali sasa. SHUKRANI ZA PEKEE ZIKUENDEE "RIWA".
     
  6. TheNinja

    TheNinja JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2016
    Joined: Jul 29, 2016
    Messages: 253
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Duh
     
  7. BansenBurner

    BansenBurner JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2016
    Joined: Feb 16, 2015
    Messages: 6,782
    Likes Received: 4,268
    Trophy Points: 280
    Macho sio kitu cha kuweka weka dawa tu mkuu" ogopa sana. Nakushauri uende hospital kwa wataalam wa macho upimwe utapata tiba
     
  8. NYANYADO

    NYANYADO JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2016
    Joined: Jan 8, 2013
    Messages: 2,489
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    Pia pendelea kunywa juisi ya karoti ambayo imechanganywa na nanasi. usiiwekee maji.
     
Loading...