Natafuta Contacts za Mwl Gladice Kirey wa Jangwani Sec...

Natafuta Contacts za Mwl Gladice Kirey wa Jangwani Sec...

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Posts
5,100
Reaction score
1,955
...wandugu;
Kwa mtu anaemfahamu mtajwa hapo juu na anafahamu jinsi nitakavyowasiliana nae naomba tuwasiliane nae chemba (kwa PM).

Natanguliza shukurani zangu za dhati.
 
Google na tumia facebook kuangalia special pages za Jangwani sec
 
Kama ni kwa nia njema, ungeomba tu namba za jangwani sekondari, piga simu wakati wa kazi omba kuongea naye atakupatia namba. Ukipiga. Ukaambiwa yupo darasani uliza. Atatoka saa ngapi, halafu piga tena. Naamini ukisearch tu hapa kwa google namba za jwangwani Sec. Unapata. Unajua haishauriwi kutoa namba za mtu bila kujua kuwa mnafahamianaje. Asante
 
Back
Top Bottom