Natafuta chuo cha kusoma


W

wanjizi

Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
14
Likes
0
Points
3
Age
32
W

wanjizi

Member
Joined Jun 30, 2016
14 0 3
Nina d mbili za chem na biology pia na d nyingine mbili nina four ya point 30.
Naombeni mlio jilan na vyuo
 
Th los proffcnal

Th los proffcnal

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2015
Messages
559
Likes
225
Points
60
Th los proffcnal

Th los proffcnal

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2015
559 225 60
Unataka kusomea nini?
 
W

wanjizi

Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
14
Likes
0
Points
3
Age
32
W

wanjizi

Member
Joined Jun 30, 2016
14 0 3
Afya.kilimo.mifugo au chochote cheye sifa hizo
 
S

Sendoro Mbazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
894
Likes
164
Points
60
S

Sendoro Mbazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
894 164 60
nenda certificate in forestry, olmotonyi, arusha
 
Wawilaya

Wawilaya

Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
85
Likes
48
Points
25
Wawilaya

Wawilaya

Member
Joined Dec 4, 2013
85 48 25
Kwanza ww sio mkweli ume sema una d mbili za Chem & bio lakini ukasema tena una d mbili ambayo masomo huja yataja halafu ukasema una four 30 hivi kweli una tuona ss ni vilaza hizo d nne ndio sawa na four ya 30? Kuni dalasani bwana mdogo
 

Forum statistics

Threads 1,239,192
Members 476,441
Posts 29,345,090