Natafuta chuo cha AIR HOSTESS, | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta chuo cha AIR HOSTESS,

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ng'wanza Madaso, Feb 23, 2009.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,278
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Salamu wana Jamii Forum. Naomba kama kuna mtu anafahamu Chuo Chochote cha AIR HOSTESS hapa nyumbani au Kenya anijulishe. Nahitaji kumpeleka dogo ambaye amemaliza O Level. Nitashukuru kama nitapatiwa taarifa zifuatazo;
    Jina la Chuo,na kama wataweza kumpokea mtu aliyemaliza O level Kenya, Karo na mengineyo. Nina imani ombi langu litasikilizwa asaalam na asanteni.
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,960
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Hauhitaji any special school kuwa Air hostess airline inakuwa inakutrain yenyewe.
    Lakini nadhani itakua ngumu bila kumaliza A-Level at least.
     
  3. D

    Darling Member

    #3
    Feb 23, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dear,

    It is called CABIB CREW COURSE

    Kama hujapata this is the procedure.

    In Tanzania there is no school for hostress although if you can you may get training abroad and on distance learning. Kindly visit

    Airline Cabin Crew Training


    With your O level education you first of all need to be fluent in English. Then go for Diploma in IATA. It is only six month then you can ask for employment any where in the world for that.
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,864
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ila pia sura na umbo la kuvutia... usije ukawa na sura ya kutisha kama mimi hapa halafu eti unataka Air hostess!
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,782
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Pia huwe haujaoa au kuolewa -
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Usiwe na mtoto ama mjamzito kwa akina dada!
     
  7. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,278
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Asante Darling nimeipata Mungu akuzidishie. Na nina washukuru pia wachangiji wote kwa msaada wenu.
     
Loading...