natafuta chumba self mbezi beach,mwenge,kijitonyama na mwananyamala | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta chumba self mbezi beach,mwenge,kijitonyama na mwananyamala

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ma jery, Jul 18, 2011.

  1. m

    ma jery Senior Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    helo wana jf ninaitaji chumba kwa sh elf 50000 kiwe self.au viwili kwa laki moja. pawe barabarani na maji na umeme.naitaji na housgirl cause naogopa kukaa alone mi ni msichana thax wana jf
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Tungekaa wote,bt hofu yangu ni kwa baba jery..
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ma Jerry mschana utampatia humu JF?kwa hilo la chumba hope utapata!ila kwa issue ya housegirl ni ngumu kidogo huku JF kumpata!
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kipo africana maeneo ya whitesands ila mwenye nyumba anataka uwe na mume anangalia hadi cheti ni mlokole wa kakobe.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    All the best
     
Loading...