Unapenda kukaa kata ipi?
Mie nina nyumba yangu nina pangisha kuna baadhi ya vyumba viko wazi, iko Kirumba.
Vyumba vilivyobaki sio self, uta share vyoo na wapangaji wengine.
Lakini pia napokea kodi kwa kuanzia miezi mtatu na kuendelea. Bei ya chumba kimoja ni Tshs.30,000/=.
Unalipa kabla.
Umeme upo, maji yapo.
Sharti langu mpangaji awe na shughuli halali inayompatia riziki, sipangishi mzururaji au changudoa. Pia kama unavuta bangi au kutumia madawa ya kulevya kwangu hutapokelewa.
Kama uko tayari kwendana na masharti yangu, njoo PM