Natabiri!


M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
18
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 18 0
Kutokana na rasimu mpya ya katiba kuruhusu mgombea binafsi......natabiri kuwa miongoni mwa wanamakundi ndani ya chao tawala atagombea kama binafsi!!! Ni utabiri tu mipovu isikutoke....
 
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
1,891
Likes
220
Points
160
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
1,891 220 160
Hii haiitaji utabiri kama katiba itaruhusu watakuwepo wengi lakini nadhani kwa kuwa mabaraza yalishodhiwa na wenzetu tutegemee mambo mengi kupingwa.
 
M

Mkumba Vana

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
417
Likes
2
Points
35
M

Mkumba Vana

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
417 2 35
Hapa hakuna utabiri, ni jambo lililo bayana ukizingatia CCM wenyewe waliridhia jambo hili liingie katika katiba mpya ili wao wakikosa na sisi tukose
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Huu siyo utabiri. Mtabiri shehe Yahaya alishakufa. Hili ni jambo lililo obvious. Kwani ulitegemea something diffrent?

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708