Nasumbuliwa na mabaka usoni

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
6,157
Points
2,000

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
6,157 2,000
Kuna face wash zinaitwa mentholatum,matoleo ya kwanza yalikuwa vizuri sana,matoleo ya sasa hivi quality kama imepungua hivi lakini jaribu..kama uko dar tembelea JD pharmacy..nunua hiyo face wash na scar remover
 
Joined
Jan 29, 2018
Messages
93
Points
125
Joined Jan 29, 2018
93 125
Asante Sana mkuu unfortunately sipo dar, nipo Kilimanjaro Ntajaribu kuulizia
Kuna face wash zinaitwa mentholatum,matoleo ya kwanza yalikuwa vizuri sana,matoleo ya sasa hivi quality kama imepungua hivi lakini jaribu..kama uko dar tembelea JD pharmacy..nunua hiyo face wash na scar remover
 

Forum statistics

Threads 1,343,539
Members 515,077
Posts 32,788,091
Top