Nassari alitumia vifaa vya uingereza na Msigwa yeye alitumia vifaa vya Australia kumekucha.

Arovera

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
3,376
Points
2,000

Arovera

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
3,376 2,000
Wakuu.

Kumekucha na makucha yake Msigwa yeye vifaa vyake ni kutoka nchini Australia huku Nassari yeye ni vifaa kutoka Uingereza ni hatari sana.
 

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
3,022
Points
2,000

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
3,022 2,000
Ha ha haaa....msigwa ana hali ngumu sana kule iringa na ana haha mkate usimponyoke...Nasari nae duh..ila bora yeye..Lema anajaribu kufight kumuokoa..Mbowe yupo busy na wema...Lowasa yupo Dubai anakula upepo mwanana...wakati Mnyika anagonga cheers maeneo ya kawe pamoja na mdee....blaya alishabinywa akamute...Sugu yeye anawaza fiesta huku prof jay akikomaa na sakata la kubomolewa nyumba yake...Lissu anapambana na hali yake pale nairobi...kazi ipo
 

kobilo

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2014
Messages
816
Points
1,000

kobilo

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2014
816 1,000
Ha ha haaa....msigwa ana hali ngumu sana kule iringa na ana haha mkate usimponyoke...Nasari nae duh..ila bora yeye..Lema anajaribu kufight kumuokoa..Mbowe yupo busy na wema...Lowasa yupo Dubai anakula upepo mwanana...wakati Mnyika anagonga cheers maeneo ya kawe pamoja na mdee....blaya alishabinywa akamute...Sugu yeye anawaza fiesta huku prof jay akikomaa na sakata la kubomolewa nyumba yake...Lissu anapambana na hali yake pale nairobi...kazi ipo
Maandishi yako haya yanasadifu uwezo wa akili yako!
 

AGOLA

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,321
Points
2,000

AGOLA

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,321 2,000
Ha ha haaa....msigwa ana hali ngumu sana kule iringa na ana haha mkate usimponyoke...Nasari nae duh..ila bora yeye..Lema anajaribu kufight kumuokoa..Mbowe yupo busy na wema...Lowasa yupo Dubai anakula upepo mwanana...wakati Mnyika anagonga cheers maeneo ya kawe pamoja na mdee....blaya alishabinywa akamute...Sugu yeye anawaza fiesta huku prof jay akikomaa na sakata la kubomolewa nyumba yake...Lissu anapambana na hali yake pale nairobi...kazi ipo
Mbona Magufuli na Janet pia wako Busy Ikulu kwakutumia kodi yangu mimi na wewe Baada ya kufanyishwa kazi nzito kabisa wao wana tumbua bila huruma?
 

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
3,022
Points
2,000

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
3,022 2,000
Mziki wa Ngosha ni amsha sana...yaani hawa akna nassari hawachomoki...wamejileta wenyewe kwenye mdomo wa mamba kiulaiiiiini...recording ya 2008 ndo inatumika leo? Ha ha ha...kumbe Lissu ni pengo kubwa sana..
 

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
2,472
Points
2,000

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
2,472 2,000
Ha ha haaa....msigwa ana hali ngumu sana kule iringa na ana haha mkate usimponyoke...Nasari nae duh..ila bora yeye..Lema anajaribu kufight kumuokoa..Mbowe yupo busy na wema...Lowasa yupo Dubai anakula upepo mwanana...wakati Mnyika anagonga cheers maeneo ya kawe pamoja na mdee....blaya alishabinywa akamute...Sugu yeye anawaza fiesta huku prof jay akikomaa na sakata la kubomolewa nyumba yake...Lissu anapambana na hali yake pale nairobi...kazi ipo
Mbowe na Wema sepetu au sio????...usisahau kuwarekodi uturushie basi
 

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
3,471
Points
2,000

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
3,471 2,000
Mziki wa Ngosha ni amsha sana...yaani hawa akna nassari hawachomoki...wamejileta wenyewe kwenye mdomo wa mamba kiulaiiiiini...recording ya 2008 ndo inatumika leo? Ha ha ha...kumbe Lissu ni pengo kubwa sana..
Achana na Lissu, Mungu amsaidie hawa wanaiga tu, huu ungekuwa ushahidi wa Lissu lazima tu recording ingekuwa ya 2017, sasa huu ushahidi hakuna hakimu anayeweza kukufunga ukisema umepikwa kulingana na tarehe ni kweli utakuwa na point, lkn kwa wananchi kma sisi uko sawa ila ukienda kiutalaamu hakuna kesi hpo hlf utasemaje wamehongwa wakati hakuna sehemu wanapewa hela? Eti kosa la kuwarubuni, mmmmhhh...tusubiri hii ngoma itaishaji, siwatetei hao madiwani ila kwa ushahidi huu kumtia mtu hatiani kazi bado ipo.
 

leiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
602
Points
1,000

leiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
602 1,000
Madhara ya ukeketaji haya. God forgive.
Ha ha haaa....msigwa ana hali ngumu sana kule iringa na ana haha mkate usimponyoke...Nasari nae duh..ila bora yeye..Lema anajaribu kufight kumuokoa..Mbowe yupo busy na wema...Lowasa yupo Dubai anakula upepo mwanana...wakati Mnyika anagonga cheers maeneo ya kawe pamoja na mdee....blaya alishabinywa akamute...Sugu yeye anawaza fiesta huku prof jay akikomaa na sakata la kubomolewa nyumba yake...Lissu anapambana na hali yake pale nairobi...kazi ipo
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
27,138
Points
2,000

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
27,138 2,000
Achana na Lissu, Mungu amsaidie hawa wanaiga tu, huu ungekuwa ushahidi wa Lissu lazima tu recording ingekuwa ya 2017, sasa huu ushahidi hakuna hakimu anayeweza kukufunga ukisema umepikwa kulingana na tarehe ni kweli utakuwa na point, lkn kwa wananchi kma sisi uko sawa ila ukienda kiutalaamu hakuna kesi hpo hlf utasemaje wamehongwa wakati hakuna sehemu wanapewa hela? Eti kosa la kuwarubuni, mmmmhhh...tusubiri hii ngoma itaishaji, siwatetei hao madiwani ila kwa ushahidi huu kumtia mtu hatiani kazi bado ipo.
Taarifa ya habari azam wamesema hiyo ni taarifa kwa pccb, sasa sijui kama wana ushahidi!
Chadema hawajui tofauti ya taarifa na ushahidi!
 

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
5,031
Points
2,000

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
5,031 2,000
Ha ha haaa....msigwa ana hali ngumu sana kule iringa na ana haha mkate usimponyoke...Nasari nae duh..ila bora yeye..Lema anajaribu kufight kumuokoa..Mbowe yupo busy na wema...Lowasa yupo Dubai anakula upepo mwanana...wakati Mnyika anagonga cheers maeneo ya kawe pamoja na mdee....blaya alishabinywa akamute...Sugu yeye anawaza fiesta huku prof jay akikomaa na sakata la kubomolewa nyumba yake...Lissu anapambana na hali yake pale nairobi...kazi ipo
umemaliza wote?
 

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,295
Points
2,000

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,295 2,000
Ha ha haaa....msigwa ana hali ngumu sana kule iringa na ana haha mkate usimponyoke...Nasari nae duh..ila bora yeye..Lema anajaribu kufight kumuokoa..Mbowe yupo busy na wema...Lowasa yupo Dubai anakula upepo mwanana...wakati Mnyika anagonga cheers maeneo ya kawe pamoja na mdee....blaya alishabinywa akamute...Sugu yeye anawaza fiesta huku prof jay akikomaa na sakata la kubomolewa nyumba yake...Lissu anapambana na hali yake pale nairobi...kazi ipo
Hali ngumu kwa akili zenu za elimu ya kozi.Iringa ni mojawapo ya mikoa Vibrant sana km sio inaongoza kwa CDM km hamjui.
 

Mpalakugenda

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
1,739
Points
2,000

Mpalakugenda

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
1,739 2,000
Mziki wa Ngosha ni amsha sana...yaani hawa akna nassari hawachomoki...wamejileta wenyewe kwenye mdomo wa mamba kiulaiiiiini...recording ya 2008 ndo inatumika leo? Ha ha ha...kumbe Lissu ni pengo kubwa sana..
Mkuu acha kuwa zoba,shule huwa mnasomea ujinga? Wewe umeona muda tu ndiyo kitu cha kukosoa. Ni edit muda na kuweka mwaka 1970 lakini nakurekodi leo na mandevu yako utasema sio wewe maana hiyo ni mwaka 1970?
 

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
3,022
Points
2,000

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
3,022 2,000
Mkuu acha kuwa zoba,shule huwa mnasomea ujinga? Wewe umeona muda tu ndiyo kitu cha kukosoa. Ni edit muda na kuweka mwaka 1970 lakini nakurekodi leo na mandevu yako utasema sio wewe maana hiyo ni mwaka 1970?
Tatizo una hasira sana...punguza temper kwanza ndo twende sawa...tukienda hv hv utaishia kunitukana tu
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
68,417
Points
2,000

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
68,417 2,000
Ha ha haaa....msigwa ana hali ngumu sana kule iringa na ana haha mkate usimponyoke...Nasari nae duh..ila bora yeye..Lema anajaribu kufight kumuokoa..Mbowe yupo busy na wema...Lowasa yupo Dubai anakula upepo mwanana...wakati Mnyika anagonga cheers maeneo ya kawe pamoja na mdee....blaya alishabinywa akamute...Sugu yeye anawaza fiesta huku prof jay akikomaa na sakata la kubomolewa nyumba yake...Lissu anapambana na hali yake pale nairobi...kazi ipo
Mkuu kwanza habari za Geita , baada ya salamu naomba nikukumbushe kwamba kabla ya uchaguzi mkuu wa 2015 , chadema iringa mjini ilikuwa na diwani mmoja tu , lakini hivi sasa inaongoza halmashauri .

Sasa hizo porojo zako za kishamba kwamba Msigwa ana hali mbaya kawadanganye washamba wenzio huko kwenu chato , humu humdanganyi yeyote yule .
 

Forum statistics

Threads 1,392,241
Members 528,573
Posts 34,102,638
Top