Nasikitika kuwaaga kwa muda JF

Nasikitika kuwaaga kwa muda JF

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Posts
966
Reaction score
541
jamani nawaageni kwa muda wa miezi minne. Nitawamiss sana. Kuna kazi ya kuumiza kichwa natakiwa kuikamilisha ili nisijeliwa kichwa.

Mungu akijalia tutaonana majaliwa.
 
Kila la kheri....kazi njema na karibu tena!!!
 
kazi njema mkuu ila ruksa kula chabo siku moja moja ucsepe jumla mkuu
 
Ukipata muda uwe unachunguliachungulia kidogo ili usijepitwa na mengi.
 
Kila la heri na kazi Mkuu. Laiti ningelikuwa na ujasiri kama huo!
 
usisahau kutoa salaam zetu kwa nduguzo na marafiki. Pia uwe unachungulia kidogo kuona nini kinajiri hapa naamini hutavumilia kuishi bila jf
 
Dah ila poa tu mkuu mungu akufanyi wepesi katika hilo. Pa1 mkuu
 
Back
Top Bottom